Nói chuyện chuyên đề “Ôn lại truyền thống vẻ vang của Quân đội nhân dân Việt Nam và ý nghĩa lịch sử của ngày 30/4/1975 – Giải phóng miền Nam thống nhất đất nước
Nhằm tuyên truyền, giáo dục cho các em học sinh về truyền thống vẻ vang của Quân đội nhân dân Việt Nam và ý nghĩa lịch sử của ngày 30/4/1975 – Giải phóng miền Nam thống nhất đất nước
Trong buổi chào cờ sáng nay, Ban giám hiệu trường tiểu học An Bình B đã mời ông Hồ Doãn Vinh – Chủ tịch hội cựu chiến binh xã An Bình về nói chuyện chuyên đề “Ôn lại truyền thống vẻ vang của Quân đội nhân dân Việt Nam và ý nghĩa lịch sử của ngày 30/4/1975 – Giải phóng miền Nam thống nhất đất nước”